Thiết bị kiểm tra phanh xe du lịch JEVOL 4WD RRT-2500WL
Mã sản phẩm: RRT-2500WL
Giá: 294,445,800 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 1532
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: RRT-2500WL
Nhà sản xuất: Jevol - China
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Tính Năng Nổi Bật
Bền Bỉ và Đáng Tin Cậy: Với chất lượng vật liệu cao cấp và quy trình sản xuất chặt chẽ, RRT 2500W đảm bảo sự bền bỉ và độ tin cậy cao trong môi trường làm việc khắc nghiệt.
Lợi Ích Của Việc Sử Dụng Thiết Bị Kiểm Tra Lực Phanh RRT 2500WL
Thông số kỹ thuật:
- Áp dụng cho loại xe: 2WD và 4WD
- Tải trọng đo lường: 3T
- Tốc độ kiểm tra: 3.7km/h
- Dải lực đo lường: 0-9000N
- Công suất mô tơ: 3Kwx2
- Điện áp sử dụng: 380 V, 50Hz
- Hệ số bám dính: 0.8
- Đường kính trục roller: 200mm
- Chiều dài trục roller: 750mm
- Kích thước ( DxRxC): 2400 x 680 x 305 mm