Tua vít dẹt TOPTUL FAGF5E10
Mã sản phẩm: FAGF5E10
Thương hiệu: TOPTUL - ĐÀI LOAN
Giá: 135,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 2665
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Mô tả
  • Sản phẩm liên quan
Tua vít dẹt TOPTUL
Model: FAGF5E10
Thương hiệu: xuất xứ: Toptul - Taiwan
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Kích thước đầu vít: 5.5mm
- kích thước đầu vít dẹt: 1.0mm
- L1: 100mm
- L: 213mm