Tua vít dẹt dài TOPTUL FAAF5E10
Mã sản phẩm: FAAF5E10
Thương hiệu: TOPTUL - ĐÀI LOAN
Giá: 80,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 2449
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Mô tả
  • Sản phẩm liên quan
Tua vít dẹt dài
Model: FAAF5E10
Thương hiệu - xuất xứ: TOPTUL - Taiwan
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
- Sản xuất theo tiêu chuẩn DIN ISO 2380-1, DIN ISO 2380-2
- Chất lượng chuyên nghiệp, lưỡi tròn bằng thép SNCM + V tôi cứng và tôi luyện đặc biệt
- Đầu từ cứng, màu đen hiệu suất cao
- Hồ sơ vít được in chìm ở cuối tay cầm để truy cập nhanh vào tuốc nơ vít bên phải
- Tay cầm PP + TPR được tạo hình công thái học, hai thành phần giúp truyền lực tối đa
- Thiết kế lỗ treo đồ tiện lợi cất giữ hoặc dùng làm dây chống rơi
Thông số kỹ thuật:
- Độ dày mũi dẹt: 1.0mm
- L1: 100mm
- L: 213mm